Forum Info

Svana Jona's Forum Info

Forum Topics Started by Svana Jona

View all forum topics started by Svana Jona.

Forum Posts by Svana Jona

View all forum posts by Svana Jona.

Public Comments

Svana Jona's Public Comments Page


Please log in to post public comments.

Posted on: Tuesday, 7 July 2009, 4:49pm
Comment by: Yr

Þúsund þakkir fyrir öll kommentin :)


Posted on: Sunday, 29 March 2009, 8:56am
Comment by: smilemy18

Thanks for all the gallery love! Your the best!


Posted on: Sunday, 11 January 2009, 5:47am
Comment by: Ransy

Kæra Svana Jóna.

Takk kærlega fyrir að kommenta í albúminu mínu, það er svo gaman að fá smá álit frá öðrum ;)
Gleðilegt ár - gæfan fylgi þér á nýja árinu. Hafðu það gott.

Kær kveðja,
Ransý.


Posted on: Sunday, 23 November 2008, 4:17pm
Comment by: Linda Ola

VÁÁÁÁ! Takk fyrir öll kommentin í galleríinu mínu, það munar ekkert um það sæta ;)


Posted on: Sunday, 23 November 2008, 9:31am
Comment by: smilemy18

Thanks for all the love you showered me in my gallery! You are such a special friend! Thanks again!


Posted on: Friday, 14 November 2008, 6:34pm
Comment by: Ransy

Kæra Svana Jóna.

TAKK fyrir að kommenta í albúminu mínu. Það er svo gaman og upplífgandi að fá svona eitthvað jákvætt í hugann í þessari ömurlegu kreppu. Hafðu það gott.

Kær kveðja,
Ransy.


Posted on: Monday, 19 May 2008, 2:29am
Comment by: Dagrun

Takk fyrir öll commentin;) Svo dugleg í þessu. Hafðu góða viku


Posted on: Thursday, 1 May 2008, 5:00pm
Comment by: smilemy18

Thanks for all the love in my gallery! It means so much to me to see your wonderful comments!


Posted on: Wednesday, 23 April 2008, 5:08pm
Comment by: Ingunn H

Elsku snúllan min , ástarþakkir fyrir öll kommentin á glæra albúmið mitt :)
Þú ert líka sú eina sem hefur fengið að skoða það ;)


Posted on: Monday, 24 March 2008, 11:51am
Comment by: Huldababe

Vorið er komið og vonandi ertu tilbúin með myndavélina til að festa það á “filmu”...
kv, Huldabeib


Posted on: Sunday, 23 March 2008, 7:20pm
Comment by: Ransy

Gleðilega páska !


Posted on: Saturday, 22 March 2008, 6:20pm
Comment by: Saeunn

Takk fyrir öll kommentin á síðurnar mínar :)
Flottar síðurnar þínar og hlakka til að sjá nýjar.
Gleðilega páska.
Betra er að ganga fram af fólki en björgum.


Posted on: Wednesday, 19 March 2008, 3:28am
Comment by: Helga J.

Var að vonast eftir nýrri síðu, en fyrst hún er ekki hérna þá óska ég þér gleðilegra páska og vona að þú farir varlega í eggin:O)


Posted on: Saturday, 1 March 2008, 4:37pm
Comment by: Helga J.

Takk fyrir öll kemmentin:O)


Posted on: Tuesday, 29 January 2008, 12:43am
Comment by: Dagrun

Takk fyrir öll commentin. Svo gaman að fá svona mörg:) KNÚS


Posted on: Monday, 28 January 2008, 5:51am
Comment by: piscine

Æðislega´gaman að sjá síður frá þér!


Posted on: Saturday, 22 December 2007, 2:32pm
Comment by: Dagrun

Gleðileg Jól


Posted on: Sunday, 16 December 2007, 11:49am
Comment by: Dagrun

Tag,you're it. Pleae check out my blog


Posted on: Monday, 10 December 2007, 3:38am
Comment by: secretsandi

Welcome, new kid on the block! You'll love it here!


Posted on: Sunday, 26 August 2007, 6:47am
Comment by: Huldababe

Hæhæ, ákvað að skella á þig smá kveðju meðan ég er á vikulegum rúnti um vinasvæðið mitt. Kv, hulda


(1-20 of 21)
Next >>