Forum Info

Björk's Forum Info

Forum Topics Started by Björk

View all forum topics started by Björk.

Forum Posts by Björk

View all forum posts by Björk.

Public Comments

Björk's Public Comments Page


Please log in to post public comments.

Posted on: Sunday, 11 January 2009, 6:01am
Comment by: Ransy

Kæra skrappvinkona !

Gleðilegt ár - gæfan fylgi þér á nýja árinu. Hafðu það gott.

Kær kveðja,
Ransý.


Posted on: Tuesday, 23 September 2008, 6:33pm
Comment by: olof

Takk fyrir kommentið á nýjustu síðuna mína. Vel metið. Kortin þín eru ávallt ótrúlega flott og gaman að skoða þau. Kv.


Posted on: Monday, 31 March 2008, 2:45am
Comment by: Ingunn H

Glæsilegt gallerý :) smúts :)


Posted on: Saturday, 29 March 2008, 7:51pm
Comment by: Ransy

Hæ hó ! Var að skoða albúmið þitt, greinilega flottur skrappari þarna á ferðinni . Held áfram að fylgjast með þér. Bestu kveðjur,
Ransy.


Posted on: Sunday, 23 March 2008, 6:40pm
Comment by: Ransy

Gleðilega páska !


Posted on: Saturday, 22 March 2008, 6:42pm
Comment by: Saeunn

Gleðilega páska
Sá hlær oft sem víða hlær.


Posted on: Monday, 17 March 2008, 4:34pm
Comment by: jpeleti

Your work is beautiful. You're a new favorite of mine!


Posted on: Sunday, 16 March 2008, 10:08am
Comment by: PP

Nýju kortin þín eru alveg æðisleg :o)


Posted on: Sunday, 16 March 2008, 7:55am
Comment by: ErlaPerla

Svo sæt kort :)


Posted on: Monday, 28 January 2008, 5:59am
Comment by: piscine

Æðisleg kortin þín!


Posted on: Saturday, 22 December 2007, 1:59pm
Comment by: Dagrun

Gleðileg Jól


Posted on: Monday, 17 September 2007, 7:52pm
Comment by: Ingunn H

Hæ, skvís, langaði að skilja eftir smá knús á þig :o)


Posted on: Tuesday, 11 September 2007, 8:53am
Comment by: Inger-Ros

Þú ert búin að gera svo mikið af fallegum kortum , ég næ bara ekki að kommenta á hvert og eitt.

Öll mjög glæsileg hjá þér:)


Posted on: Thursday, 10 May 2007, 4:35pm
Comment by: Heidrun

You have been tagged read the rules on My place


(1-14 of 14)